Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá các giải hot mới và chính xác nhất tại bongdaso.mobi. Tổng hợp lịch thi đấu ngoại hạng Anh, La liga, Bundesliga, Serie A hôm nay, ngày mai và 7 ngày trong tuần.

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

UEFA Europa League - Quarterfinals

UEFA Europa Conference League - Quarterfinals

Giao hữu CLB - April

18:45 - 12/04
Tampines Rovers FC
vs
Balestier Khalsa FC
23:00 - 12/04
Al-Arabi SC
vs
Al-Sharjah

Giao hữu quốc tế - April

Hoãn - 12/04
England U16
vs
Italy U16

Italian Campionato Nazionale Primavera - Primavera 1

23:00 - 12/04
Sassuolo U20
vs
Inter Milan U20

Bundesliga 2 - League

23:30 - 12/04
Greuther Furth
vs
Kaiserslautern
23:30 - 12/04
Hertha Berlin
vs
Hansa Rostock

Germany Youth U19 League - South

22:30 - 12/04
Ingolstadt U19
vs
Nurnberg U19

France Ligue 3 - League

22:45 - 12/04
Chamois Niortais
vs
GOAL FC

J1 League

Algeria CUP - 1/8 Final

23:30 - 12/04
USM Alger
vs
RC Bougaa

Algeria CUP - Quarterfinals

23:30 - 12/04
CR Belouizdad
vs
ES Mostaganem

Copa Sudamericana - Bảng - Bảng B

Copa Sudamericana - Bảng - Bảng C

Copa Sudamericana - Bảng - Bảng G

Copa Sudamericana - Bảng - Bảng H

Copa Libertadores - Bảng - Bảng D

Copa Libertadores - Bảng - Bảng E

Copa Libertadores - Bảng - Bảng F

Copa Libertadores - Bảng - Bảng H

Armenia Premier League

19:00 - 12/04
FC Pyunik
vs
Alashkert
22:00 - 12/04
FC Avan Academy
vs
Ararat Yerevan

Australia A-League - League

Austria Erste Division

23:10 - 12/04
FC Dornbirn 1913
vs
First Wien 1894
23:10 - 12/04
Kapfenberg
vs
SV Stripfing Weiden
23:10 - 12/04
FC Liefering
vs
Grazer AK
23:10 - 12/04
St.Polten
vs
Trenkwalder Admira Wacker

Azerbaijan Premier League

22:00 - 12/04
Standard Sumgayit
vs
Zira FK

Belarusian Premier League - League

21:30 - 12/04
FK Vitebsk
vs
Slutsksakhar Slutsk

Belgian U21 - League

Bosnia and Herzegovina Premier League

20:30 - 12/04
FK Tuzla City
vs
NK Siroki Brijeg

Brazil Campeonato Alagoano

Bulgaria B PFG

19:00 - 12/04
Spartak Varna
vs
FC Dobrudzha

Bulgaria Premier League - League

21:45 - 12/04
Botev Plovdiv
vs
Botev Vratsa

Cameroon Elite One

20:00 - 12/04
FC Gazelle
vs
Colombe du Dja et Lobo
20:00 - 12/04
Dynamo de Douala
vs
Stade Renard de Melong
20:00 - 12/04
Fovu de Baham
vs
PWD de Bamenda
22:00 - 12/04
Victoria Utd Limbe
vs
Coton Sport
22:00 - 12/04
Union Douala
vs
AS Fortuna Mfou
22:00 - 12/04
Young Sports
vs
Canon Yaounde

Croatia 1.Division

22:00 - 12/04
Rudes
vs
Slaven Koprivnica

Croatia 2.HNL - League

19:50 - 12/04
NK Jarun
vs
NK Dubrava Zagreb

Cyprus 1 Division - Relegation Quarter

23:00 - 12/04
AEL Limassol
vs
Othellos Athienou

Czech Republic 2.Liga

23:00 - 12/04
Vysocina jihlava
vs
FK Graffin Vlasim
23:00 - 12/04
Opava
vs
Sparta Praha B
23:00 - 12/04
Marila Pribram
vs
Sigma Olomouc B

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng A

23:00 - 12/04
FC Pisek
vs
Bohemians1905 B

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - MSFL

21:30 - 12/04
MFK Karvina B
vs
Zlinsko

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng B

23:00 - 12/04
Usti nad Labem
vs
Arsenal Ceska Lipa

Danish 1st Division - Relegation

23:30 - 12/04
Herfolge Boldklub Koge
vs
B93 Copenhagen
23:30 - 12/04
Naestved
vs
AC Horsens

Danish 1st Division - Playoffs

23:30 - 12/04
Hobro
vs
Aalborg

Denmark Cup - Semifinal

Egyptian Premier League

Finland Suomen Cup - Round 2

Finland Veikkausliga - League

22:00 - 12/04
FC Haka
vs
Ekenas IF Fotboll
23:00 - 12/04
Vaasa VPS
vs
SJK Seinajoen

Georgia Primera Division - League

22:00 - 12/04
Dinamo Tbilisi
vs
FC Kolkheti Poti

Indian Super League - League

21:00 - 12/04
Hyderabad FC
vs
Kerala Blasters FC

Israel Leumit League - League

20:00 - 12/04
Hapoel Kfar Saba
vs
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00 - 12/04
Hapoel Ramat Gan
vs
Hapoel Umm Al Fahm
20:00 - 12/04
Ihud Bnei Shefaram
vs
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00 - 12/04
Ironi Tiberias
vs
Maccabi Herzliya
20:00 - 12/04
Hapoel Kiryat Shmona
vs
Sectzya Nes Ziona
20:00 - 12/04
Maccabi Kabilio Jaffa
vs
Hapoel Rishon Lezion
20:00 - 12/04
Kafr Qasim
vs
Hapoel Acre FC
20:00 - 12/04
Hapoel Natzrat Illit
vs
Hapoel Afula

Latvian Higher League - League

22:00 - 12/04
Riga FC
vs
BFC Daugavpils
23:00 - 12/04
Rigas Futbola skola
vs
Tukums-2000

Malta Premier League - League

23:00 - 12/04
Santa Lucia
vs
Marsaxlokk FC

Mexico Primera Divison A - Autumn

Norway NM Cupen - Round 1

Poland Ekstraklasa

23:00 - 12/04
Warta Poznan
vs
Korona Kielce

Poland Liga 1 - League

23:00 - 12/04
Zaglebie Sosnowiec
vs
Gornik Leczna

Romania Liga I - Relegation Quarter

21:30 - 12/04
UTA Arad
vs
Hermannstadt

Slovak Super Liga - Championship Bảng

22:30 - 12/04
MSK Zilina
vs
MFK Ruzomberok

Slovakia 2. Liga

23:00 - 12/04
Sokol Dolna Zdana
vs
OFK Malzenice

Slovenia 2.Liga

23:00 - 12/04
Krka
vs
Tabor Sezana
23:00 - 12/04
NK Rudar Velenje
vs
NK Bilje

Ukraine Division 2 - Championship Bảng

USL Championship - League

Uruguay Segunda

22:00 - 12/04
CSyD Cooper
vs
Plaza Colonia